คำตอบ

✨ คำตอบที่ดีที่สุด ✨

1gあたりと聞かれているので、値段を重さで割ってあげましょう。その中で一番低い値のものが答えとなります。

スイーツ

ありがとうございます。

แสดงความคิดเห็น
ข้อสงสัยของคุณเคลียร์แล้วหรือยัง?

เมื่อดูคำถามนี้แล้ว
ก็จะเจอคำถามเหล่านี้ด้วย😉