คณิตศาสตร์
มัธยมต้น

ช่วยหน่อยนะคะ

PromotionBanner

คำตอบ

ไม่มั่นใจว่าถูกรึป่าวนะคะ
น่าจะตอบว่า ควรตัดสินใจซื้อครึ่งโหลค่ะ เพราะจะตกอันละ 14.16 บาทซึ่งถูกกว่า5อันอันละ14.25 บาทค่ะ

smilestudy :):)

ขอบคุณนะคะ :)

สสกก

ยินดีค้าา 😀

แสดงความคิดเห็น
ข้อสงสัยของคุณเคลียร์แล้วหรือยัง?

เมื่อดูคำถามนี้แล้ว
ก็จะเจอคำถามเหล่านี้ด้วย😉