Mathematics
มัธยมต้น
教教我唄🥺
在水果店買2斤蘋果與4斤梨子需254元,買
3斤芒果與6斤西瓜需249元,若1斤西瓜比1
斤梨子便宜 30 元,則1斤蘋果比1斤芒果便宜
元。
解
IT
คำตอบ
ยังไม่มีคำตอบ
ข้อสงสัยของคุณเคลียร์แล้วหรือยัง?
เมื่อดูคำถามนี้แล้ว
ก็จะเจอคำถามเหล่านี้ด้วย😉
教教我唄🥺
ยังไม่มีคำตอบ
เมื่อดูคำถามนี้แล้ว
ก็จะเจอคำถามเหล่านี้ด้วย😉