คณิตศาสตร์
มัธยมต้น
มีใครพอช่วยได้ไหมค่ะ
* คชือดินสอหนึ่งโหลกับยางลบ 10 ก้อน รวมเป็นเงิน 202 บาท จงหาราคาของดินสอและยางลบ เมื่อดินสอแพงกว่ายางลบ 4
บาท
X
y
คำตอบ
ข้อสงสัยของคุณเคลียร์แล้วหรือยัง?
เมื่อดูคำถามนี้แล้ว
ก็จะเจอคำถามเหล่านี้ด้วย😉