Mathematics
國中

สมมุติ​ว่า​เรียนในแอปมีโปร1,600บาท เรียนได้​ถึง​เมษายน​ปีหน้า​เรา​คิดได้​วัน​ละ​กี่​บาท​ครับ แสดงวิธีทำด้วยนะครับ🥺🥺🥺

คณิตศาสตร์​

解答

尚無回答

您的問題解決了嗎?